Thông điệp cảnh báo

 Thành phố San Jose đặc biệt khuyến cáo tất cả mọi người (từ 2 tuổi trở lên) đeo khẩu trang tại tất cả các địa điểm chi nhánh của SJPL. Mặt nạ vẫn được yêu cầu tại Thư viện Vua.
 

Thông điệp cảnh báo

 Vào Thứ Ba, ngày 17 tháng 1, 4 - XNUMX giờ sáng, trang web sjpl.org sẽ ngừng hoạt động để bảo trì. Bạn vẫn có thể sử dụng thư mụctrang web sự kiện trong suốt khoảng thời gian đó.

Đội Ngũ Quản Trị Thư Viện

Đội ngũ lãnh đạo điều hành

Jill Bourne

Giám Đốc Thư Viện

Jill Bourne
jill.bourne@sjlibrary.org
1-408-808-2150

Trợ lý điều hành:
adminmail@sjlibrary.org
Jenny Choi

Phó Giám Đốc Điều Hành

Jenny Choi
jenny.choi@sjlibrary.org
1-408-808-2152

Hỗ trợ: Melissa Chheuy
melissa.chheuy@sjlibrary.org
Michelle Ornat

Phó Giám Đốc Dịch Vụ Công

Michelle Ornat
michelle.ornat@sjlibrary.org
1-408-808-2112

Hỗ trợ: Justin Sana
justin.sana@sjlibrary.org
Grabowski

Chánh văn phòng kiêm Giám đốc Chính sách và Phân tích

Ann Grabowski
ann.grabowski@sjlibrary.org
1-408-808-2170

Andrea Maestre

Điều Viên Hành Chính

Andrea Maestre
andrea.maestre@sjlibrary.org
1-408-808-2192

Elizabeth Castañeda

Người quản lý thông tin công khai

Tiếp thị & Truyền thông, Dịch vụ Web và Dịch vụ Tình nguyện
Elizabeth Castañeda
elizabeth.castaneda@sjlibrary.org
1-408-808-2175

Anh T. Tran

Giám đốc Cơ sở vật chất, An ninh và Giao hàng liên chi nhánh

Anh T. Tran
Anht.tran@sjlibrary.org
1-408-808-2154

Jean Herriges

Quản Lý Bộ Phận

Các Bộ Sưu Tập & Chi Nhánh Phía Bắc
Jean Herriges
jean.herriges@sjlibrary.org
1-408-808-2188

Vidya Kilambi

Quản Lý Bộ Phận

Giáo Dục & Đổi Mới
Vidya Kilambi
vidya.kilambi@sjlibrary.org
1-408-808-2151

Michelle Amores

Quản Lý Bộ Phận

Thư viện King & Chi Nhánh Phía Nam
Michelle Amores
michelle.amores@sjlibrary.org
1-408-808-2186

Quản Lý Đơn Vị

Shane Curtin

California Room

Shane Curtin
shane.curtin@sjlibrary.org
1-408-808-2167

Sharon Fung

Bộ Sưu Tập & Dịch Vụ Kỹ Thuật

Sharon Fung
sharon.fung@sjlibrary.org
1-408-808-2468

Robert Roderick

Dữ liệu và Phân tích

Robert Rodrock
robert.rodrock@sjlibrary.org
1-408-808-2366

Araceli Delgado-Ortiz

Giáo Dục Mầm Non

Araceli Delgado-Ortiz
araceli.delgado@sjlibrary.org
1-408-808-2617

Samantha Cramer

Dịch Vụ Giáo Dục & Tổ Chức Chương Trình

Samantha Cramer
samantha.cramer@sjlibrary.org
1-408-808-2006

Karla Alvarez

Dịch vụ công bằng và hòa nhập

Karla Alvarez
karla.alvarez@sjlibrary.org
1-408-808-2140

Lauren Hancock

Học tập mở rộng

Lauren Hancock
lauren.hancock@sjlibrary.org
415-271-3703

Howard (Hap)

Công nghệ Thông tin

Howard (Hap)
howard.yeilding@sjlibrary.org
1-408-808-2420

Jennifer Luayon

Dịch Vụ Truy Cập Thư Viện King (tài khoản, thanh toán, đặt giữ)

Jennifer Luayon
jennifer.luayon@sjlibrary.org
1-408-808-2325

Kyle Burkett

Tài liệu và Tham chiếu Công cộng của King và SJPL Works

Kyle Burkett
kyle.burkett@sjlibrary.org
1-408-808-2195

Elizabeth Nolan.

King Youth Services và Teen HQ

Elizabeth Nolan.
elizabeth.nolan@sjlibrary.org
1-408-808-2184

Nancy Macías

Tiếp Thị & Truyền thông

Nancy Macías
nancy.macias@sjlibrary.org
1-408-808-2092

Chân dung của Adrian McBride

Partners in Reading (Người Lớn Học Đọc)

Adrian McBride
adrian.mcbride@sjlibrary.org
1-408-808-2363

Jason Pell

Dịch Vụ Tình Nguyện

Jason Pell
jason.pell@sjlibrary.org
1-408-808-2085

Ảnh chụp cảnh Julie Oborny đeo kính màu tím hồng đậm, lấp lánh và hoa tai Star Trek ánh kim.

Dịch Vụ Mạng

Julie Oborny
julie.oborny@sjlibrary.org
1-408-808-2035

Quản lý thư viện chi nhánh